THAITOPO บอร์ดแสดงวิสัยทัศน์ด้านGIS 2006-2017
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ถึงเพื่อนๆ ทุกคน

2 posters

Go down

ถึงเพื่อนๆ ทุกคน Empty ถึงเพื่อนๆ ทุกคน

ตั้งหัวข้อ by thaitopo Sat Sep 05, 2009 10:23 am

ผมขอโทษเพื่อนๆ ทุกๆคน ที่หลายๆเดือนที่ผ่านมาไม่ได้เข้ามา update เวปเราเลย
ผมมีเรื่องยุ่งๆนิดนึง ที่ต้องไปทำหน้าที่ตามอาชีพเดิมของผม คือต้องไปช่วยข้าราชการชั่วโกงชาติ
....ตอนนี้คงเริ่มเบื่อกับเรื่องนี้จริงๆแล้วละ....คงว่างพอจะมาทำอะไรกับเวปบอร์ด เล็กๆแต่ยิ่งใหญ่
ของพวกเรา ต่อไปอีกสักที....และผมมีความรู้สึกดีใจมากที่มีพวกเรายังคงแวะเวียนมาที่นี่กันเสมอ
จึงอยาก จะเชิญชวนพวกเราทุกคนไปพบกันที่เวป thaigardening อีกที่หนึ่งที่ๆพวกเราจะได้
พบเจอกันได้ใกล้ชิดขึ้น....แต่เราก็ไม่ได้ทิ้งเวปนี้กันนะครับ.............
......และคงต้องขอเชิญพี่ lersak ของเราและพี่ Halo Bungies ผู้เริ่มสร้างเวปมาด้วยกัน
แต่เริ่มแรก กลับมาช่วยสร้างสังคมเล็กๆของพวกเราให้ยิ่งใหญ่ได้ต่อไป...นะครับ
และพวกเราที่นียินดีต้อนรับ ทุกๆคนที่มาช่วยกันสรรค์สร้างงานเพื่อตัวของพวกเราเองและประเทศชาติ....ครับ
thaitopo
thaitopo
Admin

: 30

http://thaitopo.PAGE.TL

ขึ้นไปข้างบน Go down

ถึงเพื่อนๆ ทุกคน Empty Re: ถึงเพื่อนๆ ทุกคน

ตั้งหัวข้อ by blue Mon Sep 07, 2009 11:01 pm

ต่างคน ต่างหน้าที่ครับพี่
ผมก้อว่า มันเริ่ใงยบๆ ครับ
เอาใจช่วยครับ เว็บนี้
สู้ๆครับ

blue

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน