THAITOPO บอร์ดแสดงวิสัยทัศน์ด้านGIS 2006-2017
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

อยากทราบขั้นตอนการใช้งานcivil3d กับการประยุกต์ใช้ในงานขุดลอกร่องน้ำ STEP BY STEP ครับ

2 posters

Go down

อยากทราบขั้นตอนการใช้งานcivil3d กับการประยุกต์ใช้ในงานขุดลอกร่องน้ำ STEP BY STEP ครับ Empty อยากทราบขั้นตอนการใช้งานcivil3d กับการประยุกต์ใช้ในงานขุดลอกร่องน้ำ STEP BY STEP ครับ

ตั้งหัวข้อ by hojo Sun Nov 18, 2012 12:45 pm

อยากทราบขั้นตอนการใช้งานcivil3d กับการประยุกต์ใช้ในงานขุดลอกร่องน้ำ STEP BY STEP ครับ มีท่านใดทราบช่วยชี้แนะให้ด้วยครับ

hojo

ขึ้นไปข้างบน Go down

อยากทราบขั้นตอนการใช้งานcivil3d กับการประยุกต์ใช้ในงานขุดลอกร่องน้ำ STEP BY STEP ครับ Empty Re: อยากทราบขั้นตอนการใช้งานcivil3d กับการประยุกต์ใช้ในงานขุดลอกร่องน้ำ STEP BY STEP ครับ

ตั้งหัวข้อ by Juba Sun Nov 18, 2012 5:51 pm

รอมาฟังคำตอบครับ

แก้ไขล่าสุดโดย Juba เมื่อ Tue Jan 08, 2013 11:35 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง

Juba

http://civil3du.blogspot.com/

อยากทราบขั้นตอนการใช้งานcivil3d กับการประยุกต์ใช้ในงานขุดลอกร่องน้ำ STEP BY STEP ครับ Empty Re: อยากทราบขั้นตอนการใช้งานcivil3d กับการประยุกต์ใช้ในงานขุดลอกร่องน้ำ STEP BY STEP ครับ

ตั้งหัวข้อ by hojo Sun Nov 18, 2012 8:08 pm

ขอบคุณมากครับ ถ้าเป็นไปได้ขอแบบตั้งแต่เริ่มนำเข้าPOINT, SURFACE ,ALIGNMENT,STATION,PROFILE,CROSS,VOLUME แบบว่ามือใหม่ครับ

hojo

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics